Ƙara Koyi Daga FAQ
Za ku sami kanku aiki a cikin haɗin gwiwa na gaskiya wanda ke haifar da ƙwarewa mai ban mamaki, da samfurin ƙarshe wanda shine mafi kyau.
- Zan iya samun odar samfurin wannan samfurin?
- Ee. Za'a iya ba da samfurori don nau'in ƙira ɗaya, amma ba za a iya samar da dukkanin mold ba.
- Menene kwanan watan bayarwa?
- Zuwa Japan: lokacin aiki + 4days
Zuwa Thailand: lokacin aiki + 4days
Zuwa Amurka: lokacin aiki + 7 kwanaki
Zuwa Turai: lokacin aiki + 10days
- Yaya kuke jigilar kaya kuma tsawon nawa ake ɗauka don isowa?
- Mu yawanci jigilar ta FedEx . Yawancin lokaci yana ɗaukar kwanaki 3-7 don isowa. Har ila yau jigilar jiragen sama da na ruwa na zaɓi ne.
- Kuna bayar da garanti ga samfuran?
- Ee.A lokacin rayuwar sabis na mold, kamfanin zai iya ba da kyauta na maye gurbin sassan sassa a ƙarƙashin yanayin abubuwan da ba na mutum ba.