/ Nau'in Mold /
Samfuran Tsari-ɗaukaki don Simintin Tsarin Tsari ɗaya
Samfuran Tsari-ɗaukaki don Simintin Tsarin Tsari ɗaya
Samfuran Tsari-ɗaukaki don Simintin Tsarin Tsari ɗaya
Samfuran Tsari-ɗaukaki don Simintin Tsarin Tsari ɗaya

Samfuran Tsari-ɗaukaki don Simintin Tsarin Tsari ɗaya


Mutuwar injiniya, wanda kuma aka sani da mutuwa-tsari ɗaya, yana nufin mutuƙar da ke iya kammala aikin hatimi ɗaya kawai a cikin bugun tambari ɗaya.
Samu Magana
  • description
  • FAQ
  • Shawarar Products
description

Mutuwar injiniya, wanda kuma aka sani da mutuwa-tsari ɗaya, yana nufin mutuƙar da ke iya kammala aikin hatimi ɗaya kawai a cikin bugun tambari ɗaya. Bayan an gama wannan aikin, ana buƙatar fitar da samfurin daga cikin ƙirar da hannu ko kuma ta hanyar manipulator, sannan a sanya shi a cikin tashar tashar ta gaba don ci gaba da samarwa, har sai an kammala aikin ƙarshe na ƙirar, duk samfuran ba a cika su ba. kammala.


Farashin JSBH

22

FAQ
Mafi Yawan Mu Tambayoyi
Zan iya samun odar samfurin wannan samfurin?
Ee. Za'a iya ba da samfurori don nau'in ƙira ɗaya, amma ba za a iya samar da dukkanin mold ba.
Menene kwanan watan bayarwa?
Zuwa Japan: lokacin aiki + 4days
Zuwa Thailand: lokacin aiki + 4days
Zuwa Amurka: lokacin aiki + 7 kwanaki
Zuwa Turai: lokacin aiki + 10days
Yaya kuke jigilar kaya kuma tsawon nawa ake ɗauka don isowa?
Mu yawanci jigilar ta FedEx . Yawancin lokaci yana ɗaukar kwanaki 3-7 don isowa. Har ila yau jigilar jiragen sama da na ruwa na zaɓi ne.
Kuna bayar da garanti ga samfuran?
Ee.A lokacin rayuwar sabis na mold, kamfanin zai iya ba da kyauta na maye gurbin sassan sassa a ƙarƙashin yanayin abubuwan da ba na mutum ba.